Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยกวับ Shut Down ไม่ลงหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยกวับ Shut Down ไม่ลงหน่อยครับ

สอบถามหน่อยน่ะครับว่ามันเกิดจาก Hardware หรือ Software ครับ แล้วมันมีทางการแก้ไขไหมครับ ช่วยหน่อยน่ะครับ

ขอทราบรายละเอียดของอาการเพิ่มเติมหน่อยครับ เช่น สั่ง shutdown แล้วขึ้น error ว่าอะไร หรือ มันกลายเป็น restart ไปแทนง่ะ

Comment

หน้าจอดับน่ะครับ แต่ว่าเครื่องไม่ดับอะครับ แล้วก็ค้างอยู่อย่างนั้นเลยอะครับ

Comment

ลอง update bios หรือ พวก driver ต่างๆ หรือยังครับ

Comment

น่าจะเป็นที่วิโดวน์มากกว่านะลงใหม่หายชัวร์

Comment

ขอบคุณครับ เดี๋ยวลอง Updete Bios ดูก่อนแล้วกันน่ะครับว่าจะหายไหม

Comment

มันเป็นความทรมานส่วนตัวน่ะ...เอาใจช่วยล่ะกัน...ถึงกะต้องลงวินโดว์ใหม่เลยหยอ..(มะรู้)อ่ะ..

Comment

ผมว่าเป็นที่ Suppy

Comment

Working...
                X