Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านที่ใช้ 8600 GT ใช้ driver ตัวไหนเหมาะกับการเล่นเกมส์ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านที่ใช้ 8600 GT ใช้ driver ตัวไหนเหมาะกับการเล่นเกมส์ดีครับ

ท่านที่ใช้ 8600 GT ใช้ driver ตัวไหนดีครับ เอาแบบที่เล่นได้ลงได้ทุกเกมส์ เล่นแล้วไม่มีปัญหาอ่ะครับ driver mod ก็ได้ครับ จะรับไว้พิจารณา ขอบคุณคัรบ

163.44

Comment

ใช้ไปเรื่อย ตอนนี้ก็ 163.67 ละ

Comment

เเนะนำตัว 163.44 ครับ หรือไม่ก็ 163.67ก็ได้พึ่งออกใหม่สดๆ หรือถ้าเน้นตัว whql ก็ 162.50 ครับ

Comment

มีไฟล์อยู่ไหมครับท่านๆ ผมไปตาม guru3d กับที่อื่นแล้ว เหมือน link มันตายแล้วอ่ะครับ
          163.44
          163.67

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

แล้วถ้าจะใช้ 163.75 มันจะดีมั้ยคับผม กลัวโหลดมาแล้วมันเล่นไม่ได้อีกอ่ะคับ เพราะตอนนี้เล่นเกม GoW ไม่ได้เลย

Comment

ผมใช้ 169.21 GOW ลื่นขึ้น

Comment

Working...
              X