Announcement

Collapse
No announcement yet.

หัดเรียนรู้ครับ ช่วยหน่อยเหอะ เด็กพึ่งหัดดูดนม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หัดเรียนรู้ครับ ช่วยหน่อยเหอะ เด็กพึ่งหัดดูดนม

เห็นทุกท่าน มีภาพโปรมแกรมเอามาลงในกระทู้ให้ดูหลายๆ ท่านทำยังไงครับผมอยากเอามาให้ดูบ้าง ใช้โปรแกรมอะไรก๊อปรูปโปรแกรมเป็นภาพแล้วเอามาลงอะครับ
    เพื่อเวลาถามมีภาพประกอบจะได้ข้อมูลที่ถูกต้อง (พูดง่ายทำม่ายเป็นเด็กอ่อนครับ) สอนหน่อยแล้วกันนะท่านอาจารย์ ขอบคุณทุกคำตอบที่ดีเสมอครับทุกท่าน

Originally posted by gong View Post
    เห็นทุกท่าน มีภาพโปรมแกรมเอามาลงในกระทู้ให้ดูหลายๆ ท่านทำยังไงครับผมอยากเอามาให้ดูบ้าง ใช้โปรแกรมอะไรก๊อปรูปโปรแกรมเป็นภาพแล้วเอามาลงอะครับ
    เพื่อเวลาถามมีภาพประกอบจะได้ข้อมูลที่ถูกต้อง (พูดง่ายทำม่ายเป็นเด็กอ่อนครับ) สอนหน่อยแล้วกันนะท่านอาจารย์ ขอบคุณทุกคำตอบที่ดีเสมอครับทุกท่าน
    เอาแบบง่ายเลย นะ
    กดปุ่ม Print Screen บนคีย์บอร์ด จึ๊งๆๆๆ 555+
    แล้วเปิดโปรแกรม Print วาง Save จบ (มันอยู่ใน Strat > Program > Accessories)
    แล้วลงไปที่ด้านล้างจะเห็นคำสั่ง Upload และบริหารไฟล์
    นั้นละลงรูปที่ต้องการได้เลย (หรือถ้าไม่เจอที่ให้โหลดก็กด Go Advanced เดี๋ยวมันก็จะมา)

Comment

ท่าน TWK นี่ช่ำชอง เหลือเกิน ขอบคุณขอรับ

Comment

paint นะคร้าบ ไม่ใช่ print

Comment

Working...
        X