Announcement

Collapse
No announcement yet.

OC Shader ทำไงครับ แล้วแรงขึ้นไหม (8600GT)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OC Shader ทำไงครับ แล้วแรงขึ้นไหม (8600GT)

ทำอย่างไรครับ มีโปรแกรมอะไรบ่าง ตอนนี้ใช้ความเร็ว คอร์/เมมอยู่ที่
    632/1900 ครับ

- 3Dmark06 หัวข้อ SM3.0 จะขึ้นครับ
    - ตอนนี้ยังไม่มีโปรแกรมไหนที่ OC Shader ได้ครับ ถ้าอยาก OC จริงๆ ต้องดูดไบออสมาแก้ แล้วยัดกลับอย่างเดียวครับ

Comment

632/1900 นี่ oc แล้วใช่ไหมครับท่าน jajaboss

Comment

ครับ ผม OC แล้ว แต่อย่างว่า บอร์ดนรก PCI-E x4 เซงกับมันเนี่ย

Comment

แหม เซ็งอะไรครับ ผมก็ใช้บอร์ดตัวเดียวกับคุณ

Comment

คอนนี้ใช้ PCI-E กับ DDR2 แล้ว เตรียมอัพ!!!!!!!!!!!!!!!!!

Comment

เตรียมอัพเปนตัวไหนครับ DDR3 หรือ

Comment

ตอนนี้รู้แต่ P5KC ครับ แต่ยังไม่แน่ใจ เพราะมังนองรับทั้ง 2 และ 3

Comment

Working...
                X