Announcement

Collapse
No announcement yet.

Power Supplyจ่ายไฟไม่เต็ม เครมได้มั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Power Supplyจ่ายไฟไม่เต็ม เครมได้มั้ย

Power Supply Real Power CoolerMaster 450W จ่ายไฟไม่เต็มเครมได้มั้ยครับ พอดีเพึ่งอัฟเครื่องใหม่ จาก478 มาเป็น 775 แต่ใช้ Power Supply เดิม เครื่องเก่าก็จ่ายไฟเต็มนะน่าจะเกินด้วย แต่พอมาเครื่องใหม่นี่ ตกลงไปเยอะเหมือนกัน เครื่องใหม่ใช้ E2140 +P5K+1024/667 CORSAIR+Inno3D GF7300GT IChill+HD 80G+DVD ROM
    Attached Files

ตรงไหนที่บอกว่าไม่เต็มอะครับ -*- ไม่เห็นมี

Comment

ตรง +3.3 มั้งคับ จ่ายได้ 3.26

นิดเดียวเองน่ะ

- -"

Comment

ปกติ ของผมยัง 3.28 มาตั้งนานแล้วครับ ไม่เห็นมีปัญหา

Comment

สงสัยจะนับถือคริสนะเนี้ย คิดมากกกกกกกกกกกก

Comment

ไม่เห็นเป็นไรเลยนี่

แลก Enermax 350W ผมไปใช้มะ...

Comment

...เห็นสเป็กเครื่องจขทก.แล้วแอบหัวเราะนิดๆครับ

เพราะดันใช้ P5K+E2140แล้วยังO/C 2.66(333*8)เหมือนกัน

แรมก็667ปรับเป็น800เหมือนกัน เพียงแต่ของผม CL4-4-4-12แล้วก็เป็นKington

Comment

เครมไม่ได้ แต่ได้ไกลเหมือนกันนะเนี้ย

Comment

Working...
                X