Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยชี้แนะทีจิระหว่าง...>>>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยชี้แนะทีจิระหว่าง...>>>

ระหว่าง Acer Aspire 4520 กับ compaq V3443AU เอาตัวไหนดีอ่า....หรือมีตัวอื่นที่พอจะแนะนำก็ช่วยชี้แนะหน่อยนะครับ....

ปล...ผมสงสัยเรื่องการ์ดจอที่มันแชร์ กับแรม แล้วก็การ์ดจอ ที่มีmemery แยก เดี่ยวออกมาอ่ะ เวลาดูที่สเปคอ่ะครับดูยังไงหว่า.....(ขอบคุณที่ตอบนะคราบ....)

พอดีที่จะซื้อมันเป็น AMD 64x2 (1.8GHz) อ่ะครับ..... เล่น Intel หรือ AMD ดีกว่าหรอ...พอดีว่าไม่ค่อยได้ติดตามตลาด ของ
    CPU สำหรับโน๊ตบุ๊ก ช่วงนี้อ่ะครับ
    Last edited by tomtai; 12 Sep 2007, 05:28:25.

ไม่มีคนมาตอบเรยแห๊ะ! - -*

Comment

คุณคร้าบ ที่คุณบอกมาว่ารุ่น 4520 อ่า มันตัวไหนอ่า

เห็นมันมี หลายรหัสน้า

Comment

Working...
      X