Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ CPU ของ AMD ใช้ Socket939 แล้ว 4-8 หัวที่ออกใหม่นี่ยังใช้อยู่แปะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ CPU ของ AMD ใช้ Socket939 แล้ว 4-8 หัวที่ออกใหม่นี่ยังใช้อยู่แปะ

ถามคนที่ทราบข่าว ตอนนี้ CPU ของ AMD ใช้ Socket939 แล้ว 4-8 หัวที่ออกใหม่นี่ยังใช้อยู่แปะ
    หรือจะเปลี่ยนอีก ผมใช้ AMD Socket A อยู่เบื่อที่ UP ยาก

AM2+ ครับ

Comment

ต้องอัพเป็น AM2 หรือ AM2+ ครับ

Comment

939กำลัง0พัน

แต่ผมคนนึงที่ยังใช้ 555

Comment

ผมก้อยังใช้คับ

Comment

รอ DDR3 กับPCl-ex 2.0 ครับ
            และบอร์ดต้อง lanparty เท่านั้นครับ

Comment

เดือน 10 ๆๆๆๆๆๆๆๆ...เย้ๆๆๆๆๆ มาแล้วๆๆๆๆ

Comment

Working...
              X