Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนที่ใช้การ์ดที่ oc มาจากโรงงานหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนที่ใช้การ์ดที่ oc มาจากโรงงานหน่อยคับ

ผมใช้ galaxy 8800gtx oc มาจากโรงงานมันก็ oc มาที่ 630/2000 ผมใช้มาเดือนนึงเล่นเกมส์แฮ็งทุกเกมส์เลย ผมก็เลยลด clock ลงมาเหลือ 575/1800 คือเท่ากับตัวที่ยังไม่ oc ก็เล่นได้ไม่แฮ็ง ผมเลยอยากรู้ว่าพวกท่านที่ใช้การ์ดที่ oc จากโรงงานแล้วมีปัญหาแบบผมไหมคับ แล้วผมควรจะไปเครมดีไหมคับ

ไฟ PSU พออะปาวครับ
    ตอนนี้ใช้ PSU อะไรอยู่
    หรืออาจจะเป็นที่ไดร์เวอร์ VGA ลองเปลี่ยนเวอร์ชั่นอื่นดู นะ

Comment

ของ xfx 8600gt xxx oc มาจากโรงงานแล้วเอามา oc อีก นิสไม่มีปัญหาอะไรครับ
      ลองดูตามท่าน TWK. ครับ

Comment

Working...
      X