Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยาก ocแต่ทามไม่เป็นพู้รู้บอกขั้นตอนที่ขอบคุณจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยาก ocแต่ทามไม่เป็นพู้รู้บอกขั้นตอนที่ขอบคุณจ้า

เรามีชีพียูP.4-2.8ต้องการให้มันแรงกว่านี้จ้าช่วยลงขั้นตอนการทําocโดยละเอียดให้ทีนะจ้า
    มีรูปให้ด้วยก็ดีค่ะจะรอคนมีนําใจหล่อๆๆสักคนมีไหมนี่ใครบอกขอให้รวยได้แฟนสวยๆๆนะค่ะ

main board ล่ะครับ

Comment

ลงรายละเอียดเครื่องไว้ครับ เดี๋ยวเจอเนื้อคู่ เย้ย!!!! ไม่ใช่ซิเน้อ เดี๋ยวเจอคนที่ใช้บอร์ดตัวเดียวกันจะได้แนะนำเรื่องของการตั้งค่าไบออสได้สะดวกหน่อย....

Comment

น่าจะเป็น Socket 478 mPGA Intel (R) Pentium (R)4 cpu 2.8GHz ช่วยทีนะจ้า

Comment

เขาถามหารุ่นเมนบอร์ด คร๊าบ ที่คุณบอกมามันเป็น ซีพียู
          เอางี้สิ
          บอกรุ่นของเมนบอร์ดที่ใช้
          แรมยี่ห้ออะไร ชิปไหน
          คนช่วยจาได้ช่วยง่ายขึ้น(ยากไปไหมเนี่ย)

Comment

-*- ลองลงรายระเอียดเครื่องใว้ครับ เดวมีคนมาตอบแน่

Comment

Working...
            X