Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ Sound การ์ดดีๆไว้อุ้มชูปูเสื่อสักตัวดิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ Sound การ์ดดีๆไว้อุ้มชูปูเสื่อสักตัวดิ

อยากให้พี่ๆช่วยแนะนำ sound card ดี ราคาเบาๆเอาไว้ใช้งานสักตัวสิครับ

เน้นที่ราคาหน่อยนะครับ ช่วยบอกราคาประมาณด้วย

มองๆไว้ที่ Audugy แต่ไม่รู้รุ่นไหนง่ะที่ถูกๆอ่ะ

เอาเสียงพอใช้ได้ง่ะ

nournears@hotmail.com

ถ้าเอาคุ้มราคาผมเชียร์Audigy2 ZX มือสองครับ ราคาคงประมาณ2000

Comment

ดันๆ อยากได้กะเค้ามั่ง

Comment

ผมยังอยากได้เรย

Comment

งบน้อยก้เล่น sb live ครับ งบเยอะก็เล่นพวก Audigy2 ZS , X-Fi Xtreme Music

Comment

มันต่างกันเยอะมากไหมอ่ะครับระหว่าง sb live 5.1 กับ พวก X-Fi พอที่จะเอาหูฟังดีๆเสียบเทีบกันได้ไหมคับ

Comment

Working...
            X