Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม-ชี้แนะหน่อย ปัญหา ฮาร์ดดิซัมซุง 80 กิก มองเห็นแค่ 30กิก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม-ชี้แนะหน่อย ปัญหา ฮาร์ดดิซัมซุง 80 กิก มองเห็นแค่ 30กิก

ปัญหาคือ มีฮาร์ดดิสซัมซุง IDE 80G ใช้ได้ปกติ แล้วมีวันหนึง เครื่องมองไม่เห็นไดร์ ผมเลยฟอร์แมตใหม่ ปรากฏว่า เหลือ แค่ 30 กิก ( ใช้ FDisk ก็มองเห็น 30 กิก)

จะทำยังไงดีครับ........ให้ได้ 80 กิกคืนมา

fdisk ไม่หนับหนุน 80G+ แนะนำให้แบ่งด้วยวิธีอื่นเยอะแยะ

Comment

โปรแกรม พาทิชั่นเมจิก ครับ

Comment

Working...
      X