Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามท่านเซียนซาวด์การ์ดหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามท่านเซียนซาวด์การ์ดหน่อยครับ

ผมอยากรู้ถึงข้อแตกต่างระหว่าง extreme audio กับ extreme gamer หน่อยครับ เอาไว้ประกอบการตัดสินใจซื้อ

ไม่ได้เซียนแต่รู้นิด extreme audioมันก็คืน extreme gamer โดนตัดคุณสมบัติลูกเล่นการเล่นเสียง ส่วนextreme gamerลูกเล่นมีครบแถมการ์ดหล่อกว่า

Comment

Extreme audio ไม่ได้ใช้ชิพเสียงของX-FI ครับ Ex gamer เป็นชิพX-FI เเละปรับได้3โหมดเหมือนEx Music (เอามาจากกระทู้เก่าๆครับข้อมูลนี้) ลอง หาอ่านได้ครับก่อนตัวสินใจ

Comment

Working...
      X