Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องความเร็วการ์ดจอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องความเร็วการ์ดจอครับ

ระหว่างการ์ดจอรุ่น8800GTS 640M 2ตัวต่อSLI กับรุ่น8800Ultra 768M 1ตัวนี่อะไรจะเร็วกว่ากันครับ

Ultra ดีกว่า ไม่เปลืองไปด้วยครับ

Comment

ตัวเดียวดีกว่าครับ

Comment

ตัวเดียวอีกเสียงครับ

Comment

8800Ultra SLI คับ อิอิ

Comment

ผมว่าตัวเดียวนะคับ

Comment

ตัวเดียวนี่จะเร็วกว่าเหรอครับ นึกว่าจะเหมือนใส่แรมคู้ แต่ว่าทำไมตัวเดียวถึงดีกว่าละครับ กำลังจะตัดสินใจซื้อแต่คิดไม่ตกไม่ได้ศึกษาเรืองคอมมาหลายปี การต่อSLIoจะทำให้ความเร็วกับแรมนี่คูณ2เลยหรือเปล่าครับ

Comment

8800Ultra ตัวเดียวดีกว่าครับ

Comment

Ultra สองตัวครับ อิอิ

ส่วน SLI ไม่ได้ทำให้ความเร็วรึแรงคูณสองครับ แต่จะแรงเร็วกว่าเดิมประมาณ 50-60% ครับ
                  เพราะอะไรน่ะเหรอครับ หุหุ ผมเองก็ไม่รู้ง่ะ.....
                  Last edited by IX; 13 Sep 2007, 02:44:00.

Comment

8800Ultra ตัวเดียวพอคับ

Comment

Working...
                    X