Announcement

Collapse
No announcement yet.

L2 4MB กับ L2 2MB ต่างกันมากป่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• L2 4MB กับ L2 2MB ต่างกันมากป่ะครับ

ตอบเมื่อ: 12/09/2007 1:41 pm

--------------------------------------------------------------------------------

L2 4MB กับ L2 2MB ต่างกันมากป่ะครับ

อยากรู้ความเร็วมันต่างกันมากมั๊ยครับ

กำลังตัดสินใจอยู่อ่ะครับ

ระหว่างรุ่น HP dv2538tx กับ dv2518tx

แต่ 2518 งบไม่ถึง

dv2538tx 42xxx ประกัน 3 ปี

dv2518tx 46xxx ประกัน 3 ปี

ต่างสิ ขนาดรุ่น 2MB ปกติความเร็วก็ต่ำกว่ารุ่น 4MB อยู่ขั้นหนึ่งแล้ว

ดูงบและการใช้งานดีกว่า เพราะจะเอา 4MB มา ต้องใช้งานหนักๆหน่อย ให้สมราคา

Comment

ผมใช้งานหนักแน่นอนครับ

ทำโปรเจ็ค เขียนโปรแกรม ,การฟฟิค ทั้งวัน

Comment

เวลาเรนเดอร์แล้วจะรู้ครับ

Comment

จัดไปเลย ถ้ามีตังก์ T7300

Comment

ควรเพิ่ม ram 2G สำหรับ window vista

Comment

ตกลงผมเอา dv2518tx แล้วครับ มันมีแรม 2 gb เลย

ว่าจะเพิ่มเป็น 4 GB ซะหน่อย แต่ราคายังสูงอยู่เลย

Comment

จะเห็นผลจิงๆก็ ตอนที่ เรนเดอร์ภาพหนักๆแหละคร้าบ

ถ้าใช้งานทั่วๆไปก็ ไม่เห็นความต่างมากมายนัก

Comment

Working...
                X