Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงสัยเรื่องการ์ดจอ Spark 7900GS 512 MB มากๆ ครับ ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เห็นแต่รูไว้ต่อ SLi อะครับ เอ๊ะ หรือผมดูผิด ยังไงเด๋วจะเช็คดูน่ะครับ

Comment

แบบนี้ป่าว

Comment

ผมบอกแล้วว่ามันน่าจะมีรูต่อไฟเพิ่ม เค้าบอกไม่มี ผมก็เลย งงๆ -*-

Comment

อ๊า ขอบคุณครับ

ผมดูเผินๆ นึกว่าไว้ต่อ SLi -*- เอาเห๊อะๆ มันต่อไม่ได้หรอก ใช้ตัวเดียวก็พอและ

กะจะซื้อ Winfast PX7900GS 256 อะครับ แต่ดันไม่มีซะนิ เลยต้องเพิ่มตังอีก 500 ซื้อ Spark มา กะจะรอเหมือนกันมันมาวันศุกร์ แต่มันจำเป็นต้องใช้ (เล่นเกมแหละ มีงานของพี่ที่ต้องใช้ 3D) นิดหน่อย

Comment

ขอบคุณครับ ผมไม่รอบคอบเอง -*- ไม่รอบคอบบ่อยและ ทำเสียเรื่องซะบ่อยเลย

ขอบคุณมากครับ (งี้ก็อดต่อ SLi เลยเซ่ บู่ว~)

Comment

เจริญพรนะ ญาติโยม

Comment

ก็ต่อได้นิหน่า SLi ผมไม่รอบคอบอีกรอบและ เฮ้อ เป็นงี้ต่อไปต้องเข้าตาจนซักวันแน่เลย

ขอบคุณอีกทีครับ

Comment

ได้แล้วครับผม ขอบคุณอีกครั้งครับ

Comment

Working...
                  X