Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไรท์แผ่นละเครื่องกระตุกคับบบ งงมากมาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมก็ไม่กะตุกนะคับ
    วินแอม+ไฟฟอก+MSN+เนโร9ไรท์แผ่นเกมส์
    XP SP3

Comment

ลงวินโด้ใหม่ครับ แล้วถอดแรมมาใส่ใหม่ด้วย

Comment

Windows เน่า เปลื่ยนแผ่นเถอะท่าน

Comment

ลอง amd ดูดิคับ

Comment

ของผมก็ ไลท์ 8X+ฟังเพลง+msn+ท่องเว็ป มันออกแนวค้างๆหน่วงๆ น่าจะเกิดจาก HD เพราะไฟ HD มันอ่านค้างเลย

Comment

amd ก็เป็นครับท่าน ผมใช้ foobar ฟังเพลง ไม่ถึงกะไรท์หรอก แค่โหลดเข้าเกมก็กระตุกแล้ว(wmp ไม่กระตุก)
              ลองเปลี่ยนโปรแกรมที่ใช้ฟังเพลงดูรึยังครับ?

Comment

แปลกแฮะ ผมเป็นทุกเครื่องเลย แต่เป็นเฉพาะตอนแผ่นเข้า กับแผ่นออก ตอนไรด์ก็ปกติ

Comment

Pentium not have hyper transport

Comment

ที่หน้า device manage
                    ไป uninstall primary และ second ide อะไรนี่ออกแล้วลองรีสตาร์ใหม่

Comment

Working...
                    X