Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800 gts เล่น BIOSHOCK แล้วจอฟ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800 gts เล่น BIOSHOCK แล้วจอฟ้า

อาการมันเป็นตอนเล่น ไป 25 นาที
    เกี่ยวกับเรา O/C CPU ป่าวครับ
    SPEC ของผม
    M2N-e
    3600+ NM65@2.7
    RAM 1Gx2
    xfx 8800 GTS ไม่ O/C นะครับ ไดเวอร์ตัวที่เกมมันให้ลงอ่ะครับ เป็น BETA
    HDD 160 G + 80G+ 80G
    PSU eanamax 460W

อยากรู้จริงๆเป็นเพราะอะไร

มีส่วนมากครับO/C CPU ลองลดลงดูครับ เกมบางเกมเล่นได้สบาย บางเกมก็เอาไม่ไว

Comment

ลองลด OC มาหน่อยครับ

Comment

ลง force ware ใหม่ยังครับ www.nvidia.com เอาตัว beta นะครับ ที่มันจะ compatible with Bioshock and Crysis น่าจะช่วยได้ครับ

Comment

ลง force ware ใหม่ยังครับ www.nvidia.com เอาตัว beta นะครับ ที่มันจะ compatible with Bioshock and Crysis น่าจะช่วยได้ครับ

Comment

ผมก็ใช้ Driver เก่า แต่ไม่เห็นมีปัญหา อะไรเลยแฮะ ลื่นหัวแตก ไม่มีจอฟ้าเลย

Comment

Working...
            X