Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่พันทิพย์ไม่มี 1950pro กับ GF7900GS ขายแล้วเหรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่พันทิพย์ไม่มี 1950pro กับ GF7900GS ขายแล้วเหรอ

ท่านๆ ทั้งหลายใครพอจะทราบร้านที่ขายเจ้าสองตัวนี้บ้าง อาทิตย์ก่อนกะจะไปสอยซะหน่อย
    เดิน ชั้น1-5 สองสามรอบหาไม่เจอ ก็เลยถอดใจกลับบ้าน กรรม เลยเสียค่ารถฟรี
    อาทิตย์นี้เลยอยากจะไปหาใหม่ อยากให้ท่านๆแนะนำร้านให้ด้วย ถ้าเป็นไปได้ให้ทิ้งเบอร์โทรร้านไว้ให้ด้วย จะเป็นพระคุณอย่างสูง

ซีคอน มี 7900 ไม่มี 1950
    เสรี มีทั้งคู่

Comment

ลองดู TK Jedi Busitek ดูครับ ถ้าไม่มี ลองถามเค้าว่า Order ได้รึป่าว ถ้าได้ก็จะเสีย 30% ของราคาของครับ ลองดู

Comment

รอคอมเวิลดูจิ อิอิ

Comment

เซียร์มี 7900gs ครับผม
          (1950pro ไม่ได้สังเกตุนะครับ ไม่แน่ใจมีไหม)

Comment

hwh ชั้น3 happyland it plaza บางกาปิ เหง 7900gs อยู่ 3-4 ตัว
            ไม่รู้ใครสอยไปหมดยัง

Comment

อยากได้อยู่พอดีขอบคุณครับ

Comment

1950pro พันทิพร้านเจไดน่าจะมีครับ แล้วก็อีกร้านอยู่ชั้น 2 หรือ 3 (จำชื่อร้านไม่ได้ครับ) นี่ล่ะผมเห็นมีอยู่ หายากนิดนึง เมื่ออาทิตย์ก่อนนู้นผมก็ไปเดินหา 1950pro หายากจริงๆ

ปล. ของ sapphire นะครับ ยี่ห้ออื่นหายากไปกันใหญ่เลย

Comment

1950pro Crossfile ของ Asus นะครับ
                  มีที่ร้าน Smart OA ชั้น 3-4 จามไม่ได้แล้ว เดินหาจนทั่วเหมือนกัน ผมเพิ่งไปซื้อมาเมื่อ 3 วันที่แล้ว

Comment

sapphire 1950pro 512mb

ที่ HWH ชั้น 2 ที่เซียร์มีครับผม

เมื่อวานเหนเลยเพิ่งถามราคามา

มีแน่ๆครับ

Comment

Working...
                    X