Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ่ายเองครับ [BF2142] TVM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ่ายเองครับ [BF2142] TVM

>>>กด<<<

เห็นเเล้ว ทำให้ต้องหยิบเกมนี้มาเล่นอีกครั้งเลยครับ มันส์จริงๆ

Comment

อิอิ ตอนนี้เซิร์ฟดีเหมือนเดิมแล้วครับ

Comment

คุณ jajaboss ใช่คนๆเดียวกับ Myboss เเคลน มาเฟีย ในเกมหรือปล่าวครับ เเต่ก่อนเคยเล่นเเล้วเจอกันบ่อยๆ ผม

ใช้ชื่อว่า Ponomash นะครับ เจอกันก็ทักได้ ไม่ได้เล่นมาเดือน-2เดือนเเล้ว กะว่าจะเข้าไปสุมหัวเล่นอีกรอบ อิอิ

Comment

Ponomash นี้เองอิอิ ผมจำชื่อคุณได้ครับ ส่วนชื่อผมก็Video & Gunner อะแหละครับ

Comment

ผมก้อเล่นนะ thunyahoo คับ ไว้เจอกัน ช่วยกันเข้าไปเล่นเยอะๆเผื่อเค้าใจดีจะเพิ่มเซิฟให้

Comment

คนเดียวกันครับ

Comment

Originally posted by qbert View Post
                ผมก้อเล่นนะ thunyahoo คับ ไว้เจอกัน ช่วยกันเข้าไปเล่นเยอะๆเผื่อเค้าใจดีจะเพิ่มเซิฟให้
                อิอิ เมื่อกี้เล่นมี ไททัน คน เต็มเลย หนำใจมากๆครับ

Comment

เสียดายที่เชียงใหม่หาแผ่นNorthern Strik ไม่ได้อ่ะ ร้านไหนก็หมด เสียอารมณ์มั่กๆเวลาเปลี่ยนแผนที่(ขี้เกียจสั่งซื้อ เสียค่าโอน+ส่งช้า แถมค่าส่งอีก)

Comment

น่าเล่นจัง แต่ spce ไม่ถึง -*-

Comment

เมื่อวานเจอกันด้วยคุณjajaboss อยู่clan [MAFIA] ใช่มั้ยคับ เหมือนจะเห็นบ่อยในบอร์ดของ ea\bf2 ด้วยใช่มั้ยคับ เสียดายที่ไมค์ผมไม่ค่อยดี แล้วก็เมื่อวานเครื่องlagมาก อยู่ดีๆpingวิ่งถึง 700เลย เลยได้เล่นแค่แป็บเดียว

Comment

เจอตัวแล้ว....
                        คนขับเครื่องบินยิงระห่ำ...แบบนี้

เคยหนีซะหัวซุกหัวซุน เลย... ดันไม่ได้ติดเครื่องยิงเครื่องบินไปด้วย เอาคืนไม่ได้เลย 5555+

เล่นกันนะครับ เซริฟ์ ไทย และ Fragnetic.com 40, 44, 48 ไททัน โหมด

อย่าลืมทักกันน้อ(อย่าทักตอนวิ่งหาที่หลบหละ 555+)
                        ผมชื่อ Colonal poj
                        ออกไล่ยิง 2 ทุ่ม ยัน เที่ยงคืน คร้าบบบ

Comment

>>>นี้จ๊ะอันที่2<<<
                          อิอิอิอิ
                          แล้วไอ้ปืนสอยเครื่องบินที่ท่านว่าอะ ผมอันดับหนึ่งของประเทศ

Comment

แล้วผมมี 2 ตัวนะครับ
                            มี [MAFIA] My_boss
                            กับ [MAFIA] Wayne...(ตั้งตามเกมไรหว่า????)

Comment

บอส ว่างๆมาเล่นStunt BF2 มะ วันศุกนี้แคลน เราเปิดเองเล่นมะ ขาดคนอยู่

Comment

Working...
                              X