Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับซอฟแวร์ของs41ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับซอฟแวร์ของs41ครับ

คือผมทำแผ่นที่แถมมากับเครื่องs41หายอ่ะครับ ตอนนี้อยากได้พวกซอฟแวร์ที่สำคัญในแผ่นเช่น Q-shot หรือ ถ้าได้ทั้งแผ่นก็ยิ่งดีเลยครับ ใครมีช่วยหน่อยได้ไหมครับ ตอนมาผมลืมเอาลง ก็เลยเศร้าจนอยู่บัดนี้ หรือว่าถ้าใครมีลิ้งอาไรแนะนำให้ดาวโหลด ก็ดีนะครับ ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆเลยครับ

ftp://benq.serveftp.com/

username = user
    password = ไม่ต้องใส่ปล่อยว่างไว้

เข้าไปเลือกโหลดตามสบายครับ

Comment

ขอบคุณมากๆเลยครับ

Comment

เว็บที่ให้มานี่เป็นของ ben-q เลยเหรอครับ

แล้วมันอัพเดทป่าวคับ

Comment

ขอบคุณมากๆคับ

Comment

งะ ผมมาลองดูดอีกทีไม่ได้แล้วอ่ะครับยังไม่ครบเลยอ่ะ ขอบคุณอีกทีครับ

Comment

Working...
            X