Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมบ้านๆ โชว์อ่อน~*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมบ้านๆ โชว์อ่อน~*

สวัสดีครับ หลังจากผมได้เข้ามาอ่าน และ สอบถามชาว OC ในหลายๆอย่างทั้งการเลือกซื้อ การจัดสเปค และอื่นๆ อยู่นาน สุดท้ายก็ได้มาละครับ

:: Intel Core2 Duo E6750 ::
    :: Gigabyte GA P35-DS3R ::
    :: 1Gb/667 *2 (2Gb) Corsair ::
    :: Asus 8600GTS Silent ::
    :: 250Gb Western B/F 16Mb ::
    :: Enermax 460W (ตามหา Enhance 400W ทั้ง พันติ๊บ ไม่มี) ::
    :: Case > TrendSonic ::

ก็ไม่มีอะไรหรอกครับ อยากจะมาลงรูปให้ชาว OC ดูกันเล่นๆเฉยๆ (โชว์อ่อน ว่างั้น อิอิ)

สำหรับพัดลมเข้า 3 ตัว 12ซม 2ตัวด้านข้าง 1 ด้านหน้า 1 8ซม 1 ตัวอยู่ด้านข้าง 1

สำหรับพัดลมออก 3 ตัว 12ซม 2ตัวด้านหลัง 1 ด้านบน 1 (ของ PSU) 8ซม 1 ตัว อยู่ด้านหลัง (ของ PSU)

อาจจะไม่เข้าใจดูตามรูปละกันนะครับ

ปล.รูปอาจจะไม่ชัดนะ
    Attached Files

ต่อๆ
    Attached Files

Comment

หมดล่ะฮ่ะ มีแค่นี้แหละ สำหรับ โชว์อ่อน ครั้งแรกในบอร์ด ของผม ^^

ไว้ว่างๆทำลายเซ็นต์กะเค้ามั่งดีก่า หุหุ

ยังไงก็ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะคร๊าบบบบบบ

ปล.ฝากแต่ตัวได้มั้ยคร๊าบบบ เนื้อจะเอาไปลาบ

Comment

แจ่มไปเลยคับผม

Comment

อ้อ ถ่ายสดๆ ร้อนๆ มันเลยมืดไปหน่อยหนะครับ ถ่ายตะกี้เอง แล้วก็มาโพสเลย เอิ๊กๆ

Comment

รอถูกหวยเดี๋ยวซื้อมั่ง

Comment

เคสตัวนี้ราคาเท่าไหร่เหรอคับ ดูน่าสนใจมากๆ ขอแหล่งที่ซื้อเคสด้วยคับ อิอิ
              Last edited by Mcrxp; 15 Sep 2007, 10:07:26.

Comment

สวยครับ แต่มืดไป

Comment

สวยครับ เพิ่มหลอดไฟ ซักดวง น่าจาดี

Comment

เเจ่มเลยคับ ใครเข้าไปคงหาไม่เจอเเน่ อิอิ ว่าเเล้วก็ดันๆต่อเลย

Comment

เเจ่มเลยคับ ใครเข้าไปคงหาไม่เจอเเน่ อิอิ ว่าเเล้วก็ดันๆต่อเลย

Comment

อยากทราบ ราคา ที่ขาย ของเคสคร้าบ *-*

Comment

Originally posted by Mcrxp View Post
                          อยากทราบ ราคา ที่ขาย ของเคสคร้าบ *-*
                          Case = TrendSonic
                          ราคา = 1250.-
                          ร้านที่ซื้อ = TK COM พุนธุ์ทิพ

Originally posted by Mcrxp View Post
                          เคสตัวนี้ราคาเท่าไหร่เหรอคับ ดูน่าสนใจมากๆ ขอแหล่งที่ซื้อเคสด้วยคับ อิอิ
                          ราคา = 1250.-
                          ร้านที่ซื้อ = TK COM พันธุ์ทิพ

Comment

ปล. ในเคสมี PSU แถมมาด้วย 450W อิอิ

Comment

Originally posted by blackcat333 View Post
                              รอถูกหวยเดี๋ยวซื้อมั่ง
                              เอางวดนี้เลยนะท่าน พรุ่งนี้ก็วันที่ 16 ละ

Comment

Working...
                              X