Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามท่านที่ใช้ X-FI Xtreme Music กับบอร์ด AM2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามท่านที่ใช้ X-FI Xtreme Music กับบอร์ด AM2

ไม่ทราบใช้ X-FI กับบอร์ด AM2 ตัวไหนกันบ้างครับ ใช้งานแล้วมีปัญหาอะไรรึเปล่าครับ คือจะหาบอร์ด AM2 ตัวใหม่อยู่ครับ เห็นในเวป Creative บอร์ดบางรุ่นมีปัญหากับ X-FI เลยมาขอข้อมูลผู้ที่ใช้อยู่น่ะครับ ช่วยหน่อยนะครับจะได้เลือกแล้วไม่ผิดหวัง ของคุณครับ

X-FI vs AM2NF6-VSTA ASROCK ยังไม่เจอปัญหาครับ

Comment

DFI Infinity Sli-m2 กับ X-Fi ก็ยังไม่มีปัญหาครับ

Comment

ผมว่าไม่เกี่ยวเลยนะ

Comment

ตอนที่มีปัญหากันตอนนั้น Socket 754 หรือเปล่าครับ

Comment

มันเกิดปัญหากับบอร์ด 939 ของผมครับ

ปัญหาคือ ไม่มีตังซื้อครับ ^ ^

Comment

Working...
            X