Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผม run orthos อุณหภูมิ ไม่ควรเกินเท่ารัย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผม run orthos อุณหภูมิ ไม่ควรเกินเท่ารัย

ผลรอง run orthos อุณหภูมิ 67 ร้อนไปใหมครับ แล้วถ้า oc แล้วเสถียนเวลา run orthos อุณหภูมิ ต้องไม่ควรเกินเท่ารัยครับ ออลืมไปผมใช้E 4300 co ไป3.0 ไฟแรม 2.1 ไฟ cpu 1.5 ใช้งานได้ ปกติ 43 องศา อันนี้ถือว่าร้อนใหม่
    Last edited by phopradit; 15 Sep 2007, 16:59:42.

ไม่เกิน 70c

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ไม่เกิน 70c
      ของผม 65-68 ผ่านใช้ไหมครับ งั้นต้องดันมันไปอีก ได้ใช้ไหมครับ ใช้น้ำนี้ oc ได้ไกลดีจังครับ ขอบคุณนะครับ

Comment

ไม่เกิน 80 ถ้าคล๊อกไกลๆ

Comment

ผม80ก่าๆ เอิ๊กๆ ไม่กลัวพัง55+

Comment

แสดงว่า 50 นี่ต้องอัดเพิ่มใช่ไหมเนี่ยะ

Comment

ใช้ไฟเยอะจัง

Comment

75 สูงสุด ไม่กล้าอัด กลัวเสียตังค์ครับ

Comment

Full 67 ธรรมดา มากครับ

Comment

Working...
                  X