Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดสเปคให้ผมทีครับ งบไม่เกิน 300000 ถ้าผ่อนได้จะดีมาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สวย รวย แต่โง่เอาป่ะ
    ส่วนใหญ่ต้องผ่อนอะครัย(ผ่อนทั้งชีวิตเลยอ่ะ)
    เดินเข้ายูโทเปียครับ เอาเบอร์ไหนเลือกเลย
    ใช้งานด้นไหน เอาเเบบ4คอใหม
    ชอบค่ายเขียวหรือค่ายแดง
    ชอบแบบสวยๆ หรือแบบ เฟรมเรตสูงๆ ไม่มีกระตุก
    ทำคะแนน ได้ดี 5555555555+
    เอา4คอป่ะ หรือ 2คอ*2อัน หรือ 2คอ หรือ ชอบเเบบไอเปอร์เทนดดิ้งแบบคอเดียวอิอิ
    เเล้วจะเอาไปโอซีป่ะครับ เอาซิ๊งกันร้อนป่ะ เผื่อโอซีแล้วจะร้อนไป

Comment

เน้นเอาไปเล่น........ใช้มั้ยครับ อิอิๆๆๆ

Comment

มีอารมขำดีอ่ะ

Comment

Working...
        X