Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องเคสหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องเคสหน่อยครับ

ผมซื้อเคสของ GVIEW มาครับ ตรงข้างเคสมันจะมีพัดลมให้ 2 ตัว ผมรู้สึกไม่ชอบเลย แถมกินไฟด้วย เลยอยากจะแกะพัดลมออก แล้วอยากจะใส่แผ่นอะคิลิกใส ๆ ทับตรงรอยพัดลมที่มีรูระบายอากาศ ไม่ทราบว่าที่ไหนเค้ารับทำบ้างครับ ช่วยบอกทีครับ

ผมว่าทำเองก็ไม่น่ายากนะครับ แต่ต้องมีเครื่องมือนิดหน่อย (สว่านกับเลื่อยฉลุ)
    จริงๆ แค่ไม่ต่อสายไฟ ให้พัดลมทำงาน มันก็ไม่หนวกหูแล้วนะ

Comment

G-view จะมีปัญหาพัดลมดัง ถ้าต่อครบทุกตัวจะหนวกหูมาก
      แล้วต่อไป PSU จะเริ่มลาโลก

Comment

ผมอยากทำฝาข้างเคสเป็นแบบอคิลิก ไม่ทราบว่าร้านที่ไหนรับทำบ้างครับ ราคาประมาณเท่าไรครับ

Comment

PSU G-viwe พังง่ายมาก

Comment

Working...
          X