Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด Asus M2N32 SLI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ด Asus M2N32 SLI

ผมมีปํญหาเรื่องเมนบอร์ด ต้องเครมแล้ว 3 ครั้ง ปัญหาที่เคลม คือเปิดไม่ติดทั้ง 3 ครั้ง ครั้งหลังเขาเปลี่ยนให้ไหม่ แต่ใช้แค่ 4 เดือนก็เป็นอีก
    ผมคล็อกนิดหน่อย 2.5GH เดิม 2GH ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไร รบกวนท่านผู้รู้หน่อยครับ
    ผมใช้บอร์ด Asus M2N32 SLI แรมCorsair xms 2 G CpuAmd x3800

คู่เดียวกับผมเรยแฮะๆ แต่ของผมไมได้เปิดเครื่องนานๆต้องดึงสาน psu ออกก่อน

แล้วเสียบไปไหม่ถึงเปิดได้

Comment

psu อาจมีปัญหาก็ได้นะ เช่นไฟ DC VOLTเกิน,หรีอไฟAC220V รั่วไหลเกินปกติ

Comment

ของท่านใช้คู่เดียวกับผมเลย
        ท่านคล็อกยังไงให้ไป 2.5 คับ ของผมแค่ 2.3 มันก็ไม่ไหวแล้ว

Comment

ผมก็ว่าน่าจาเป็นที่ psu นะท่านของผมก้อเคยเป็น

Comment

ขอบคุณสำหรับทุกๆ ท่านที่ตอบ

Comment

Working...
            X