Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจออย่างนี้เล่นเกมส์ได้ไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจออย่างนี้เล่นเกมส์ได้ไหมคับ

gf go 6150 การ์ดจอรุ่นนี้พอจะเล่นเกมส์ grw2,rainbow six last vegas หรือ dirt ได้ไหมคับ
    ผมเคยถามแล้วรอบนึงเค้าบอกว่าเล่นได้คับแต่ต้องปรับต่ำสุดอะคับและตกลงมันเล่นได้ไหมคับ

ผมเคยลองแล้วอะคับเกมส์ grw2 พอโหลดเข้าเกมส์เสร็จหน้าจอมันก้อมืดไปเลยอะคับมันเป็นที่อะไรอะคับเป็นที่การ์ดจอหรือป่าวคับ
    Attached Files

ไม่ได้ครับ............เกมใหม่ๆพวกนี้ ต้องการ SM 3.0 ที่มีในการ์ดจอครับ......

Comment

ไม่ได้หรอก

Comment

อย่างนี้แสดงว่าออนบอร์ด 6100 แรงกว่า 6150 สิครับ

ผมลองใช้ 6100 เล่น grw2 ปรับสุดหมดได้เฟรมตั้ง 2-5 แหนะ

Comment

กระตุกชัว เล่นไม่ได้ครับ เหอๆ

Comment

ไม่ได้อะคับ

Comment

ไม่ได้ตามๆ

Comment

เกมส์พวกนั้นมันหนักไป

Comment

ที่ผมดูในรูปนะครับ มันบอกว่า cpu กับ ram ไม่ถึงอะคับ แต่การ์ดจอก็เล่นได้อะคับแต่คงกระตุกมากมายล่ะครับ

Comment

ไม่ได้คับถอยมาใหม่ได้เลย

Comment

Working...
                    X