Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ เข้าวินโดว์ไม่ได้ T_T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ เข้าวินโดว์ไม่ได้ T_T

คือ คอมผมตอนจะเข้าวินโดว์ มันขึ้นจอฟ้าเเล้วเขียนประมานว่า Stop:C000021a (Fatal eror system) เเล้วมันก้อรีสตาร์ทเองเลยครับ เปนอย่างนี้ทุกรอบ อยากทราบว่าเปนที่อะไรครับ เเก้ไขยังไง คือในคอมมีไฟล์สำคัญอยู่อ่ะครับ T_T
    มันเปนหลังจากผม uninstall driver บลูทูช เเล้วรีสตาร์ทเครื่องเพื่อลงไดร์ฟเวอร์ตัวใหม่อ่ะครับ เเล้วก้อเปนเลย ช่วยทีนะครับ

ลงวินใหม่เลยคับ =_= หรือไม่ก็ลองเข้าเซฟโหมดดูนะ

Comment

ลงใหม่ อ่ะครับ รู้สึก จะมี ที่ไฟลื วินโดว์ ไปแล้ว อ่ะครับ

Comment

อ่าครับ T_T
        จะเข้า save mode ก็เข้าไม่ได้ มันไปติดตอนกำลังดึงข้อมูลของบลูทูซใน Win32 เเล้วก้อรีสตาร์ทอีก
        เเล้วอย่างนี้ผมจะเก็บไฟล์ในเครื่องไว้ได้อ๊ะป่าวครับเนี่ย ดับเก็บไว้ใน my document ด้วย T_T

Comment

สงสัยวินโดวส์ล่มไป ละ
          ลงใหม่เลย

Comment

ผมว่า หาที่แบ๊กอัพข้อมูลก่อนจะดีกว่าครับ เอาฮาร์ดดิสไปโหลดข้อมูลไปใส่ไว้เครื่องเพื่อนเอาไว้ก่อนครับ ต่อจากนั้นก้อลองแก้ไขดู ลงวินโดร์ใหม่คือวิธีสุดท้ายที่จะทำครับ

Comment

ล่มครับมันหายไปแย้ว

Comment

Working...
              X