Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น lost planet แล้วเกิด อย่างนี้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น lost planet แล้วเกิด อย่างนี้บ้างครับ

ERR03 : Failed to initialize DirectX10 ไม่รู้เป็น อะไรครับ

ตอน เข้าเลย แต่DX 9 ผ่าน ใช้ การ์ดจอ 8800 GTX asus cpu Q6600

ใช้ vistaป่าวครับ

Comment

DX 10 ใชได้กับwin vista คับ DX 9 ใช้ได้กับ win xp ครับ

Comment

อ๋อ ต้องvista เท่า นั้นใช่ป่ะครับ ถึง ruyn dx10ได้ ข้าน้อย เข้าใจแล้ว ขอบคุณ พวกท่านมากยิ่งนัก

Comment

Originally posted by hahaturnback View Post
          อ๋อ ต้องvista เท่า นั้นใช่ป่ะครับ ถึง ruyn dx10ได้ ข้าน้อย เข้าใจแล้ว ขอบคุณ พวกท่านมากยิ่งนัก
          ถูกต้องแล้วคราบบบบบบบบบ

Comment

แล้วที่ผมดหลดมานะ มันเขียนว่า DX10 for win XP
            ไม่รู้มันไช่จริงๆรึเปล่า ลองโหลดมาแล้ว แต่ยังไม่มีเวลาลองเลย
            แต่ผมว่า ด้วยเหตุผลทางการตลาด ไมโครซอฟไม่น่าจะทำออกมานะ

Comment

Working...
            X