Announcement

Collapse
No announcement yet.

E6320, OC 100% on AIR!, Part3 | @560MHz, 3.920GHz

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ที่ผมเทสต์ผ่านแค่JuliaกะMandel 2ตัวเองครับ แย่เลย
    Attached Files

Comment

Originally posted by Venom-Crusher View Post
      ที่ผมเทสต์ผ่านแค่JuliaกะMandel 2ตัวเองครับ แย่เลย
      อิอิ..มีกั้ก
      ของผมที่ 574, ZLib ยังไม่ผ่านเลย

ที่ท่านน่อม เทสหน่ะ มันยิ่งกว่าผ่านอีกครับ

Comment

เมื่อเวลามาถึง ไม่มีงานเลี้ยงใดไม่เลิกลา!!!

Comment

แม่เจ้า Vcore 1.8 Vdimm 2.5

ใช้อะไรระบายความร้อนบ้างครับ ?

Comment

สู้ๆ ครับ

Comment

Originally posted by akiTheCrepe View Post
              แม่เจ้า Vcore 1.8 Vdimm 2.5

ใช้อะไรระบายความร้อนบ้างครับ ?
              Thermalright : IFX-14 + 120 Utra eXtreme ครับท่าน

Originally posted by Feriuz View Post
              สู้ๆ ครับ
              เวลาหมดแล้วครับท่าน

และผมคงจะต้องขออนุญาตยุติ การลองการเล่นลงแล้วครับ นับ ณ. วันนี้เป็นต้นไป
              กลับมาแล้ว ค่อยว่ากันอีกทีครับ

Comment

แรงจริงๆ

Comment

6320 ผมตายที่ FSB490 ครับ แย่จัง

Comment

ของเราไม่เห็นได้ไกลงี้เลย เศร้า ...

Comment

อยากลากบ้างจัง ตอนนี้ได้แค่ 2.4เอง

Comment

แรงจริงๆเลยท่าน

Comment

Working...
                        X