Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 40,000 บาทครับ (ขอโทษที่ตั้งกระทู้ใหม่)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 40,000 บาทครับ (ขอโทษที่ตั้งกระทู้ใหม่)

ขอโทษด้วยนะครับที่ตั้งกระทู้ใหม่

คือว่างบผมลดเหลือ 40,000 บาท ครับ ช่วยจัดใหม่ให้ทีนะครับ ไม่เกินนี้

ใช้เล่นเกมเป็นส่วนใหญ่
    รองลงมาก้อเล่นเอ็มกะฟังเพลงรบกวนผู้รู้อีกครั้งนะครับ

ปล.รบกวนหาร้านในระยองให้ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

รบกวนช่วยเลือก จอ กับ ลำโพง รวมในนั้นด้วยนะครับ

เด๋วเมาส์ คีย์บอร์ดเดินเลือกเองครับ

ด่วน!!!

ขอบคุงคับ

Comment

E6750 6900
      Gagabyte DS3R 4500
      RAM ROX 800 1Gx2 3200
      HDD 160G 2000
      PCI-E Galaxcy8800GTS 11000
      DVDRW 1200
      PSU ENERMAX 460W 2500
      CASE 1000
      LCD 19" 7000

Comment

ขอบคุณนะครับ แล้วเล่นเกมหนัก ได้ถึง100%ไหมครับ

Comment

ผมไม่เก่งเรื่องคอมนะครับ ถ้าเอาตามนี้ไปให้ร้านแล้วเขาจะทำให้เลยรึเปล่าครับ

แนะนำร้านในระยองด้วยนะครับ

ปล.แล้วถ้าร้านไม่มีของที่ต้องการอ่ะครับ

Comment

Originally posted by james85321 View Post
            ขอบคุณนะครับ แล้วเล่นเกมหนัก ได้ถึง100%ไหมครับ
            ถ้า 100% = คำว่า เพอร์เฟค

เคยได้ยินใหมครับ ไม่มีอะไร เพอร์เฟค ในโลกใบนี้

แต่เล่นได้สบายๆทุกเกมส์ที่มีในโลกตอนนี้ครับ

Comment

สั่งเองผ่านเว็บ แล้วประกอบ เองเลยครับผม http://www.thanni.com อิอิ

Comment

Originally posted by tonzakung View Post
                สั่งเองผ่านเว็บ แล้วประกอบ เองเลยครับผม http://www.thanni.com อิอิ
                เอ่อคือผมไม่มีความรู้เรื่องคอมอ่านะ

Comment

ตึกคอมพัทยา หรือ ตึกคอมศรีราชา ช่วยคุณได้

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                    E6750 6900
                    Gagabyte DS3R 4500
                    RAM ROX 800 1Gx2 3200
                    HDD 160G 2000
                    PCI-E Galaxcy8800GTS 11000
                    DVDRW 1200
                    PSU ENERMAX 460W 2500
                    CASE 1000
                    LCD 19" 7000

ถ้าบอกร้านเค้าตามนี้ (เอาราคาออกเดวโดน***ว่าบ้า) ร้านเขาจะประกอบออกมาเป็นเครื่องเลยรึเปล่าครับหรือว่าเราต้องไปเลือกซื้อของเพิ่มอีกครับ

Comment

Originally posted by james85321 View Post
                      ถ้าบอกร้านเค้าตามนี้ (เอาราคาออกเดวโดน***ว่าบ้า) ร้านเขาจะประกอบออกมาเป็นเครื่องเลยรึเปล่าครับหรือว่าเราต้องไปเลือกซื้อของเพิ่มอีกครับ
                      พร้อมใช้งานครับ ถ้าเข้ามีครบ นอกจากเข้าไม่มีเข้าก็จะบอกให้เรา เปลี่ยนเอายี้ห้อ นู้นนี่ ตามที่เขามี ครับ เช่น DVD RAM อะไรประมาณนี้ครับ ซึ้งก็เข้าใจว่า ใช้ได้เหมือนกัน แต่หลักๆตามนี้ ถ้าที่พันทิพย์ ยื่นคำขาดไปได้ครับ เพราะถ้าไม่มีแล้วจะเอา เดียวเข้ก็เดินไปซื้อร้านอื่นมาให้ มันรู้จัดกันหมดทั้งห้าง แหละครับ อิอิ

อื่นๆเช้น card reder FDD ก็เอาตามที่ใช้ ไม่กี่ร้อยบาทครับ

Comment

ตามท่าน wikorn ไม่มีผิดหวังครับ อิอิ

Comment

สน raid0 ไหมครับ โหลด เกมไวขึ้น

Comment

Working...
                          X