Announcement

Collapse
No announcement yet.

BIOSHOCK ด่านนี้ไปยังไงต่อครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BIOSHOCK ด่านนี้ไปยังไงต่อครับ

BIOSHOCK ด่านนี้ไปยังไงต่อครับ ด่านที่เราลอดผ่านอุโมงใต้น้ำมา แล้วเข้าไปในห้องเจอชายคนนึงแล้วชายคนนั้นก็ขว้างระเบิดทำให้ป้ายหล่นลงมาปิดทางเข้าอ่ะครับ ต้องไปยังไงต่อดี ขอบคุณครับ

ดูดระเบิด (Telekinesis Gene) แล้วยิงใส่ ตรงนั้นครับ เขียนถูกป่าวหว่าอิอิ

Comment

จขกท

Originally posted by 13evils View Post
      ดูดระเบิด (Telekinesis Gene) แล้วยิงใส่ ตรงนั้นครับ เขียนถูกป่าวหว่าอิอิ
      โทษทีครับ บังเอิญมือใหม่ เจ้า (Telekinesis Gene) มันอยู่ตรงไหนครับ แล้วดูดระเบิดกดยังไงครับ
      เพราะเกมส์นี้รู้สึกว่าผมจะมีปัญหากับคีบอดเหลือเกิน เพระมันใช้หลายปุ่มมาก อิอิ....

Comment

เวทดูด อะ

Comment

คงผ่านแล้วนะ

Comment

Working...
          X