Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ X800Pro ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ X800Pro ??

X800Pro มันแรงขนาดไหนในตระกูล GF แล้วใช้ Driver ตัวไหนดีสุดอะครับ อยากทราบวิธีโมเป็น 16 ท่อด้วยครับ ถ้าโมเป็น 16 ท่อมันจะมีผลอะไรกับตัวการ์ดหรือป่าวอะครับ ขอบคุณครับ

x800pro ตัวไหนคับ ขอspecหน่อย คือมานซอยย่อยมากกกกกกกก

ส่วนที่จะเปิด16ท่อนี่เห็นว่าต้องเปง vivo เท่านั้นนะครับ

Comment

Gecube X800Pro 256Mb/DDR3 VIVO,HDTV

Comment

http://www.unlimitpc.com/modules.php...owpage&pid=275

Comment

ขอบคุณครับ แต่ผมก็ยังงง อยู่ว่ามันเปิดท่อยังไงถ้าไม่ Flash Bios หน่ะครับ แล้วเรื่อง Driver ผมจะใช้ตัวไหนดีครับขอบคุณมากๆ เลยคร้าบ

Comment

ลอง diver omaga ครับ

Comment

ลืมบอกที่โหลด www.guru3d.com

Comment

แล้วสรุปจะใช้ Version ไหนดีคับมีให้โหลดเพียบเลยอ่าคับ รบกวนหน่อย

Comment

Working...
                X