Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลคนใช้Audigy 2 ZS ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รวมพลคนใช้Audigy 2 ZS ครับ

ใครใช้ Audigy 2 ZS มาแลกเปลี่ยนประสบการณ์ หน่อยครับ เพื่อใครมีอะไรดๆีจะได้แลกเปลี่ยนกัน ผมมีอยู่ตัวหนึ่งครับ ไม่ได้ปรับอะไรมากกำลังมองหาลำโพงสักตัว มาฟังเพลง ไอ้จะหา
    บอสตันก็หายากเหลือเกิน เลยมอง ลำโพง ของฟิลิปไว้ รุ่น MMS 430 นะครับ ที่หน้าตาประหลาดหน่อย สำหรับเพื่อนที่ใช้ Audigy 2 ZS มีประสบการณ์หรือปัญหาการใช้งานอย่างไรจะได้ ช่วยๆกันนะครับ ขอบคุณครับ
    Attached Files

ใช้ทั่วไปครับ เสียงนุ่มขึ้น เปิดดังมากก็ไม่พล่าเหมือนแต่ก่อน

แต่มีพี่บางคนแซวผมว่า มีใครที่เสียตังซื้อการ์ดซาวแล้วบอกว่าไม่ดีมั่งฟ่ะ T-T

Comment

ใช้ X-Fi FPS แต่ขอแจมแว้วกันนะคับ ผมเองใช้ BA635 เสียงแจ่มดี ^^" ลองหา 2 รุ่นนี้ดูนะคับ ไม่แน่ใจยังพอหาได้อยู่รึป่าว ดีกว่า BA635 ทั้ง 2 ตัวคับ

Crambridge SoundWorks Slim500
      Boston BA790

ลองหาดูนะคับ

Comment

ผมก็ใช้อยู่เหมือนกันครับ

Comment

แจ่มดีครับ ใช้อยู่ หุหุ

Comment

แจ่มดีด้วยเหมือนกันครับ

ใช้กับ Headphone

แจ่มดีๆ

แต่ยังไม่ได้ซื้อลำโพงดีๆเลย

ตอนนี้ใช้ของ Creative รุ่น SonicGear 2.1 อยู่เลย

555+

Comment

ตอนนี้ใช้ Boston BA790 กับออนบอร์ดอยู่ ก้อว่าokแล้วคับ กำลังจาได้ Audigy 2 ZS จากท่านคิงมา ในที่สุดก้อได้ซักทีคับไม่รู้ว่าเสียงจาเป็นไงเนี่ยต้องลองดู

Comment

ใช่ผมจำท่านได้ คนสอย Audigy 2 ZS ตัวโหด จากท่าน คิง มา ไงฟังแล้ว มาถ่ายทอดประสบการณ์ ด้วยนะครับ ว่าแต่ว่า ได้ 790 จากไหนครับ บอกผมมั้งดิ pm ก็ได้ นะครับ อิอิ

Comment

มี 2ZS ตัวเเจ๊คสี ชอบเวลาดูหนัง DVD ถอด DTS สุดยอดเลย ใช้อยู่กับ Phillips A3.610 เบสสุดๆ
                  ใครมีเเผ่น driver ตัวเต็มของ 2ZS เเจ็คสีไรท์ให้ผมซักเเผ่นครับ
                  Last edited by Nutte; 17 Sep 2007, 07:14:14.

Comment

เสียง OK เลยครับ 2ZS + MMS 460

Comment

เข้ามาอิจฉานิด ๆ
                      ไม่มี 2ZS ใช้

Comment

มาแจมใช้อยู่เหมือนกันเเจ๊คทอง drivers mod x-fi+Altec Lansing 621 ครับ

Comment

Originally posted by monkyz View Post
                          แจ่มดีด้วยเหมือนกันครับ

ใช้กับ Headphone

แจ่มดีๆ

แต่ยังไม่ได้ซื้อลำโพงดีๆเลย

ตอนนี้ใช้ของ Creative รุ่น SonicGear 2.1 อยู่เลย

555+
                          เบื่อแล้วขายกลับคืนก็ได้นะครับ
                          เสียงนุ่มดีครับ

Comment

สำหรับใครที่สนใจ Mod Audigy ให้เป็น X-Fi ลิ้งข้างล่างครับ ผมว่าเสียงดีขึ้นนะเป็นแค่ความรู้สึกของผมเองน่ะ คงต้องลองเอง
                            http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=37158

Comment

มีของเล่นให้เล่นอีกแล้ว

Comment

Working...
                              X