Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเว็บไหนขาย psu ที่มีช่องเสียบไฟเข้าเมนบอร์ด ที่มี 24 pin บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเว็บไหนขาย psu ที่มีช่องเสียบไฟเข้าเมนบอร์ด ที่มี 24 pin บ้างครับ

ขอถามเว็บไหนขาย psu ที่มีช่องเสียบไฟเข้าเมนบอร์ด ที่มี 24 pin บ้างครับ เพราะคือว่าผมมี mb

dfi lanparty ut nf-d แต่มันมีชองเสียบไฟเข้าบอร์ด 24 pin แถวบ้านไม่มีขาย เว็บไหนขายบ้างครับ บอกลิ้งมาก็ได้ ขอราคา ไม่ถึงพันครับ

30฿ มั้งนะ เคยใช้คู่กับ PSU Tsunami 550W อยู่ ใช้งานได้เยี่ยม

Comment

ซื้อได้ที่เว็บไหนครับ

Comment

Originally posted by ARM sk View Post
        ซื้อได้ที่เว็บไหนครับ
        ซื้อที่ตะะวันนา จ๊ะ
        ร้านขายพวกสายไฟเยอะ นะ
        20 pin เสียบเข้า PSU
        อีกหัว 24 pin ลงเมนบอร์ดนิ่งๆ เลย 555+

Comment

พาวเวอ 20 ก็เสียบได้นิครับ ผมก็ใช้บอดตัวนี้อยู่ เอาพาวเวอ 20 เสียบ ก็ใช้ได้

Comment

PSU ของ Corsair HX Series เสียบได้มั้ง 24 และ 20 pin อ่ะครับ

ลองโทรถาม busitek ดูครับ เห็นในเว็บแว๊บๆว่ามีอยู่

Comment

psu

Originally posted by BOYWA View Post
              พาวเวอ 20 ก็เสียบได้นิครับ ผมก็ใช้บอดตัวนี้อยู่ เอาพาวเวอ 20 เสียบ ก็ใช้ได้
              เสียบยังไงครับ หรือเสียบแบบให้ตรงกับที่ล็อคของมันรึเปล่าคับ

Comment

แล้วมีร้านไหนป่ะครับที่สามารถส่งทางไปรษณีได้ครับ
                แล้วร้านพวก ซ่อมเครื่องใช้ไฟฟ้ามีขายรึเปล่าครับ

Comment

ปกติก็เห็นร้านคอมหลายๆร้านมีขายนะครับ แต่เหนื่อยเวลาถามหน่อย

หรือฝากคนแถวนี้ซื้อไปเลยสิ

Comment

Working...
                  X