Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI สองรุ่นนี้***งกันมากไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATI สองรุ่นนี้***งกันมากไหมครับ

ผมมีตัวเก่า SPARK X1600XT อะครับ
    กำลังจะอัพเป็น ASUS HD2600XT DDR4 อะครับ
    อยากรู้ว่าประสิทธิภาพ***งกันเยอะไหมครับ หรือว่าต่างกันที่ CPU อะครับ

ตัวเก่ากว่านั้นผมเป็น 9600PRO เหอๆ ATI หมดเลย อิอิ

น่าจะ***งกันพอสมควรนะ เพราะ X1600Xt มันก็คือ X1650Pro น่ะครับ
    ผมเคยใช้ X1650Pro แล้วก็มาใช้ HD2600Xt DDR4 ไม่เคยเทสเลยอ่ะ ใช้อย่างเดียว อิอิ

Comment

http://www23.tomshardware.com/graphi...=858&chart=318

***งกันพอควร

Comment

แล้วที่เค้าบอกรุ่น HD นี่มีปัญหากัน
        มันมีจริงๆหรือครับ ควรเล่นหรือยังหรือควรรอไปก่อนให้มันนิ่ง (อะไรนิ่งหว่า)

Comment

ปันหาอยุที่ไดรเวอร์ครับ

Comment

เป็นกับแค่บางเกมครับผม ผมก็เน้นเกม+ดูหนัง ก็เล่นได้หมดนั้นแล bug บางแบบแทบไม่สังเกตุก็มี

Comment

Working...
            X