Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี๋ยวกับประกัน DCOM ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี๋ยวกับประกัน DCOM ครับ

คือเมื่อวันอาทิตย์ที่แล้วไป เคลม HARDISK มาครับ
    SEAGATE BARACUDA 7200.10 รุ่น ST 3250820 AS SATA 250 G
    แต่พอวันนี้ไปรับกลับได้
    SEAGATE BARACUDA 7200.10 รุ่น ST 3250310 AS SATA 250 G
    มัน 250 G เท่ากันแต่ อยากให้ ท่านๆผู้รู้ ช่วยดูรุ่นให้หน่อยครับผมไม่แน่ใจว่าทำไมรหัสรุ่นไม่เหมือนกััน แ้ล้วอันไหนดีกว่ากัน
    ผมโดนโกงรึเปล่า ดูมันแปลกๆ

ดันครับอยากรู้ด่วน

Comment

เย้ย เคลม IDE ได้ SATAII กลับมาไม่ดีเหรอคะ

Comment

อ้อไม่ใช่คะ เอาตัวหนาไปเคลมแล้วได้ตัวบางมาต่างหาก จากหนัก 600 กรัมเป็น 382 กรัม

Comment

ตกลงมันดีหรือครับท่านอาร์ท มีเว็ปไหนที่เช็ดได้บ้าง

Comment

กินไฟน้อยกว่า ประหยัดกว่า บางกว่า NCQ เหมือนกัน http://www.seagate.com/docs/pdf/data...da_7200_10.pdf

Comment

ท่านใดทราบ อีกช่วยตอบทีครับ ยังข้องใจอยู่

Comment

ขอบคุณครับปิดกระทู้แล้ว ขอให้สวยวันสวยคืนครับ ท่าน อาร์ท งาน COMWORLD เอาของไปขายเยอะๆนะครับ

Comment

Working...
                X