Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคับ HP pavillion DV6000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยคับ HP pavillion DV6000

ผมใช้ HP pavillion DV6000 และเปลี่ยนมาใช้ windows XP อ่ะคับทาง hp เค้าไม่มีdriverมาให้อ่ะคับเลยต้องหาเองแต่ว่าผมหาตัวการ์ดจอไม่เจออ่ะคับ เห็นที่ศูนย์ของ it cityเค้าบอกว่าdriverมันไม่มีของ windows xp อ่ะคับจิงป่าวคับ และผมจาใช้ตัวอื่นแทนได้ป่าวคับ

ใช้ได้อยู่ การ์ดจออะไร ก็ไปหาอันนั้นมา ว่าแต่ DV6000 เนี่ย มันเป็นชื่อซีรี่ย์นะ

Comment

ของผมใช้ DV6500 อ่ะครับรบกวนพี่ๆหาลิ๊งค์ของไดร์เวอร์ให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X