Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI 9550 Clock ได้เท่าไหร่ครับ(มือใหม่)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATI 9550 Clock ได้เท่าไหร่ครับ(มือใหม่)

ati 9550 128m 64bit
    เกจคอมโบในcabalมันกระตุกน่ะครับ เลยอยากจะเพิ่มความเร็วซักนิดนึง

โหลดโปรแกรมRivaTunerมาแล้ว แต่ไม่กล้าclockมากครับ กลัวพัง - -

และตอนผมclockไปแล้ว กดtestแล้วapplyแล้ว ทำไมค่ามันยังอยู่ที่เก่าอีกครับ

มะเคยclockเลย ยังงงๆอยู่ครับ รบกวนสอนผมทีนะครับ^^
    Last edited by pongchay; 17 Sep 2007, 09:08:52.

กด Test แล้วผ่านมั้ยครับ
    64 Bits ไม่แนะนำให้ OC เท่าไรครับ ไม่คุ้มที่จะทำครับ

Comment

testผ่านครับ

งั้นผมซื้อ7300gt 128 ddr3 ใหม่จะดีกว่าไหมครับ

จะแรงกว่าตัวนี้มากไหมครับ

หรือมีตัวไหนแนะนำในงบ2000+- ได้นิดหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by pongchay View Post
        testผ่านครับ

งั้นผมซื้อ7300gt 128 ddr3 ใหม่จะดีกว่าไหมครับ

จะแรงกว่าตัวนี้มากไหมครับ

หรือมีตัวไหนแนะนำในงบ2000+- ได้นิดหน่อยครับ

ขอบคุณครับ
        XFX 7300GT ดีกว่าครับ ราคาก็ประมาณงบท่านละครับ

Comment

Working...
        X