Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโปรแกรมวัดอุณหภูมิครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโปรแกรมวัดอุณหภูมิครับ

คือ ปกติโปรแกรมนี้เอาจากแผ่น driver ของ mb หรือเปล่าครับ แล้ว a7v600 ของผมมันแถมมาด้วยหรือเปล่าครับ พอดีหาแผ่นไม่เจอ พอจะมีตัวอื่นใช้แทนได้ใหมครับ พอดีอยาก oc แต่ถ้าไม่มีตัววัดกลัวพังครับช่วยหน่อยครับเด็กใหม่ครับ

speedfan
    everest

Comment

ขอบคุณครับ มี ling ใหมครับท่าน

Comment

Originally posted by chian View Post
        ขอบคุณครับ มี ling ใหมครับท่าน
        ตอบเหมือนเดิมครับ
        google ครับ 555+

V

Last edited by TWK.; 17 Sep 2007, 12:22:07.

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by chian View Post
            ขอบคุณครับ
            ที่นี่เค้าแจกโปรแกรมไม่ได้ครับ

Comment

ทุกโปรแกรมสามารถหาได้จาก google เพียงแต่ต้องรู้ชื่อโปรแกรมครับ

Comment

Working...
              X