Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD2600XT512DDR3 กับ HD2600XT256DDR4 อันไหนดีกว่ากันฮับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เหมือนกับ vios 1500CC กะ altis 1600cc จะเลือก อันไหนละครับ กับ DDR3 VS DDR4 ก็ต้อง DDR4 ช่ายมะงับ อิอิ

Comment

Originally posted by Lhorn View Post
      ผมใช้ DDR4 อยู่ เล่นเกมส์อื่นผมว่าดีหมด เว้ว Cabal ปัญหาเยอะจริงๆ
      ผมก็เป็นเมื่อกัน ท่านลองลง วิสต้าสิหายเลยครับ

Comment

ตัว DDR3 ในวินโดวมันเห็นเปน 1024gb อะคับ มันเกี่ยวกะ HyperMemory ใช่มั้ยคับ แล้วข้อดีข้อเสียมันยังงัยคับ

Comment

Working...
        X