Announcement

Collapse
No announcement yet.

sapphire 1950 pro กะ psu ติดเคส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• sapphire 1950 pro กะ psu ติดเคส

มันเข้ากันได้มั้ยคะ psu ติดเคส 400w
    12v ที่ 18 amp

ถ้าหนู๋ขืนดึงดันจะใช้ อุปกรณ์ชิ้นไหนอาจพังได้และพังก่อน

ถ้ามีงบซื้อใหม่ดีกว่าครับ

Comment

อันตรายครับ ลองดูข้างกล่องของ Sapphire สิครับ เขาจะแนะนำว่าให้ใช้ PSU 450 W. ขึ้นไป ผมใช้ 500 W. อะครับ

sigpic

Comment

ใช้ได้ครับ ใช้อยู่แค่350Wเอง

Comment

ไม่ไหวม้าง ครับ powerติดเครส ผมก็ใช้ อยู่ x1950 ถ้าวัตต์แท้ยังพอว่า

Comment

เพื่อนผมใช้ Delux 450 watt ก็เอาอยู่นะ

Comment

แล้ว600Watt ติดเคสของผมมันจะเอาอยู่ป่าวง่ะ ว่าจะสอยอยู่เหมือนกัน 1950 PRO

Comment

ของผมใช้กับ enermax 370 w เอง หุๆ

Comment

ผมใช้ 1950Pro กับPowerยี่ห้ออะไรไม่รู้ 350w วัตต์เต็ม ก็ใช้เล่นเกมหนักๆได้ดีไม่มีปัญหา

Comment

Originally posted by แจน View Post
                    ผมใช้ 1950Pro กับPowerยี่ห้ออะไรไม่รู้ 350w วัตต์เต็ม ก็ใช้เล่นเกมหนักๆได้ดีไม่มีปัญหา
                    ช่วงแรกๆ ยังไม่เป็นไรครับ ต้องอีกแป๊บนึง เชื่อข้างกล่องเป็นหลักเถอะครับ

sigpic

Comment

เคยครับ ตอนชื้อ 1950pro มาครั้งแรกใช้ กับ PSU400w ไม่แท้ ใช้ได้ไป 2เดือน PSU ลาโลกไปเลยดีไม่พาเพื่อนๆในเครื่องไปด้วย - -

Comment

เหอๆ ใช้มาครึ่งปีแล้ว ยังไม่มีอาการเอ๋อให้เห็นเลย

Comment

ใช้ 450 วัตต์ ไปเลยเพื่อความสบายใจ จะได้ไม่ต้องมานั่งปวดหัวทีหลังครับ

Comment

เอ่ออ..นอกเรื่องนิดครับ 1950 นี่มีนเรียงรุ่นยังไงครับ pro รึ xt อันไหนมันแรงกว่ากันครับ

Comment

Originally posted by BusoH View Post
                              เอ่ออ..นอกเรื่องนิดครับ 1950 นี่มีนเรียงรุ่นยังไงครับ pro รึ xt อันไหนมันแรงกว่ากันครับ
                              เรียงแบบนี้คับผม pro>>xt>>>xtx คับผม รุ่นxt แรงกว่าคับผม กินไฟเยอะกว่าร้อนกว่าด้วยคับผม - -*

Comment

Working...
                              X