Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bioshock จำเป็นที่จะต้องใช้ Sound Card มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Bioshock จำเป็นที่จะต้องใช้ Sound Card มั้ยครับ

Bioshock จำเป็นที่จะต้องใช้ Sound Card มั้ยครับ รบกวนผู้รู้หน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ออนบอร์ดก็ใช้ได้ครับ

Comment

ครับ ออนบอร์ด ก็หลอนครับ ผมว่า sound ในเกมส์นี้หลอนดีครับ ชอบได้ยินเสียงคนบ่นๆในเกมส์ดูแล้วหลอนๆดีครับ

Comment

Originally posted by meen182 View Post
        ครับ ออนบอร์ด ก็หลอนครับ ผมว่า sound ในเกมส์นี้หลอนดีครับ ชอบได้ยินเสียงคนบ่นๆในเกมส์ดูแล้วหลอนๆดีครับ
        ผมไม่ชอบเลยอะครับเสียงบ่นๆเสียหัวเราะ แต่ก็ยังฝืนเล่นด้วยความหลอน (ออนบอร์ดเล่นได้ครับ)

Comment

Working...
        X