Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกมนานๆ แล้วการ์ดจอร้อนจี๋ นี่เป็นเรื่องปกติรึเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกมนานๆ แล้วการ์ดจอร้อนจี๋ นี่เป็นเรื่องปกติรึเปล่าครับ

ผมใช้ XFX Geforce 8800 GTS 640MB
    นานทีถึงจะเปิดเคสออกมาเป่าฝุ่นบ้าง วันหนึ่งผมเล่นเกม LostPlanet เล่นไปได้ประมาณ 2 ชม. เล่นเสร็จก็ปิดเครื่องแล้วเปิดเคสมาเป่าฝุ่น แล้วมือไปโดนที่ตัวการ์ด จ๊าก!! ร้อน นั่นเป็นอาการปกติของการ์ดจอรึเปล้าครับ หรือว่ามีอาการผิดปกติแล้ว

การ์ดรุ่นนี้ร้อนอยู่แล้วนี่ครับ

Comment

ตอกไข่ใส่ซีอิ๊ว เเหล่มเลย

Comment

Originally posted by yeeha35 View Post
        ตอกไข่ใส่ซีอิ๊ว เเหล่มเลย

น่ากินๆๆๆๆ

ของแรง มันต้องร้อนเป็นทำมะดาอยุและคับ คิกๆ ถ้าไม่ชอบร้อนๆ มาแลกกะasus 6600 ของผมก้อได้

Comment

Working...
        X