Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่รู้ถูกหมวดป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่รู้ถูกหมวดป่าว

ตอนนี้ผมมีปัญหากะเครื่องMP4คับ ปัญหาคือเย็นวันหนึ่งผมเปิดฟังเพลงใรคอมจากเครื่องเล่นนี่แหละคับต่อสายUSB แล้วพี่ของผมก็มาใช้คอมต่อดันดึงสายUSBของผมออกแต่ตอนนั้นปิดเพลงแล้วนะคับผมก็ไม่ได้แปลกใจอะไรเพราะมันก้อเคยมีปัญหา แต่คราวนี้ผมกลับเสียบมันเข้าที่เดิมคับ ปรากฏว่าไฟล์เพลงของผมหายไปจากเครื่องหมดเลยคับ ไฟล์หนังด้วย ผมลองแก้ปัญหาโดยเข้าตรงsearchแล้วเลือกให้หาhidden fileด้วยก็ไม่เจอคับจะลงเพลงใหม่ก้อคลิ๊กขวาดูproperties ปรากฏว่าเนื้อที่ยังเต็มเหมือนคือเนื้อที่มันไม่ได้หายไปเหมือนไฟล์อ่ะคับ อยากจะรู้วิธีที่จะกู้ไฟล์คืนมาได้ไหมคับถ้าได้จะกู้ยังไงคับตอนนี้ยังไม่อยากฟอร์มแมท

----------------ขอบคุณครับ----------------

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ลองตัวนี้ครับ รับรองผล 99.99%
      http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=16224

Comment

เอ่อผมก็เป็น

Comment

เคยเป็นเหมือนกันครับ

Comment

Working...
          X