Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ P35 แล้วเป็นเหมือนผมบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่ใช่ปัญหาครับ อย่าคิดมาก

Comment

P5K ผมไม่เคยเป็นนะครับ

Comment

ผมก็ไม่เป็นครับ

Comment

เหมือน P5B DELUXE อิ อิ

Comment

ปกติครับ..ของผมบางครั้งทีเดียวก็ติด แล้วแต่อารม

Comment

ความคิดผมนะครับ P35 มันเหมาะกับการใช้ cpu ที่มี ลงท้ายด้วย 50 อย่างเช่น e6750 มันจะเสถียรอะครับความคิดผมนะที่ได้ศึกษามาก็ประมาณนี้แหละครับ

Comment

ของผม P5K ถ้าไปเซ็ดค่า bus เป็น manual มันจะเป็นครับ กด เปิดเครื่อง พอไฟติดแปบนึงมันจะดับ รอ ประมาณ 3 วินาทีมันจะ start ขึ้นมาใหม่
                แต่ถ้า set เป้น auto หมด มันจะไปเป็นครับ เิปิดแล้วติดเลย

Comment

ผมใช้ Blood Iron ก้อเป็นคับ แต่ไม่เห็นเป็นไรเลย ใช้งานได้

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=244716

Comment

Working...
                  X