Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามผู้รู้หน่อยครับ เรื่องของ ASUS P5N32-SLI DELUKE

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามผู้รู้หน่อยครับ เรื่องของ ASUS P5N32-SLI DELUKE

อยากทราบว่า P5N32-SLI DELUKE จะ support Core2Duo ไหมครับ BUT 1066 อะ
    ช่วยตอบหน่อยนะครับผู้ใจบุญ หนักใจมากเลย สั่งบอร์ดแล้วด้วย
    ขอบคุณครับ

ไม่ support คับ มันรับ บัสได้แค่ 800 แต่ถ้าจะ oc ก็น่าจะอัพไบออสหน่อยคับ
    ชิป nf4 sli ลากได้ไม่เยอะเท่าไร
    ต้องแบบผม P5N32-SLI SE Deluxe ถึงจะรับ บัส 1066 (ไม่รับ Quad-Core CPU) นะ
    สั่งบอร์ดแล้วหรอ ยกเลิกไปเลย ไปเล่นตัวอื่นดีกว่าคับ เช่น P5N32-E SLI / P5N32-E SLI PLUS / Striker Extreme
    คุนจะเอามาทำ sli หรอคับ
    ขนาดผมจะเปลี่ยนเปน ASUS Striker Extreme เลย (อยากได้มาก รอตังแล้วจะไปสอย)
    Last edited by panuza; 18 Sep 2007, 00:14:55.

Comment

Originally posted by panuza View Post
      ไม่ support คับ มันรับ บัสได้แค่ 800 แต่ถ้าจะ oc ก็น่าจะอัพไบออสหน่อยคับ
      ชิป nf4 sli ลากได้ไม่เยอะเท่าไร
      ต้องแบบผม P5N32-SLI SE Deluxe ถึงจะรับ บัส 1066 (ไม่รับ Quad-Core CPU) นะ
      สั่งบอร์ดแล้วหรอ ยกเลิกไปเลย ไปเล่นตัวอื่นดีกว่าคับ เช่น P5N32-E SLI / P5N32-E SLI PLUS / Striker Extreme
      คุนจะเอามาทำ sli หรอคับ
      ขนาดผมจะเปลี่ยนเปน ASUS Striker Extreme เลย (อยากได้มาก รอตังแล้วจะไปสอย)
      ขอบคุณค้าบ ใช่ครับอยากเล่น SLI แต่อยากได้ Core2Duo ด้วย
      Last edited by PepsiKann; 18 Sep 2007, 00:18:55.

Comment

อะนะ
        ยกเลิกไม่ได้หรอ หรือ เปลี่ยนของได้ไหมอะ
        ผมอยากให้ไปเล่นตัวอื่นมากกว่า

Comment

กำลังคิดอยู่ครับ

Originally posted by panuza View Post
          อะนะ
          ยกเลิกไม่ได้หรอ หรือ เปลี่ยนของได้ไหมอะ
          ผมอยากให้ไปเล่นตัวอื่นมากกว่า
          ว่าจะไปเล่น P5K แทนง่ะ เสียดายจังบอร์ดสวย

Comment

Working...
          X