Announcement

Collapse
No announcement yet.

แถบ Taskbar ของ window ไปอยู๋ทางแนวตั้งของจอครับ ทำไงให้มันมาอยู่ที่เดิม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แถบ Taskbar ของ window ไปอยู๋ทางแนวตั้งของจอครับ ทำไงให้มันมาอยู่ที่เดิม

แถบ Taskbar ของ window ไปอยู๋ทางแนวตั้งของจอครับ ทำไงให้มันมาอยู่ที่เดิม คือ แนวนอนด้านล่างอ่ะครับ ขอบคุณครับ

ลากมันกลับลงมาครับ

ถ้าลากไม่ได้ ลองคลิกขวาที่มันแล้วเอาเครื่องหมายถูกหน้า Lock Tark Bar ออก

Comment

ลองทำอย่างที่กระทู้บน ว่าหนะแหละครับ ผมก็เคยเป็นเหมือนกัน ปวดหัวชิบเลย

Comment

แล้วที่มันชอบขึ้นซ้อนสองชั้น ไอ้นั่นเลื่อนไปอยู่นู้น ไอ่นี่เลื่อนไปอยู่นั้น อยู่ซ้ายอยู่ขวา บนล่างมั่วไปหมด พี่น้องจัดการยังไงกันมั่งครับ.. เวลาเจอแล้วผมปวดมากๆ... แต๊บ..

Comment

Working...
        X