Announcement

Collapse
No announcement yet.

test drive unlimited ทำไงถึงจะซื้อ lexus ได้ครับ ( PC )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• test drive unlimited ทำไงถึงจะซื้อ lexus ได้ครับ ( PC )

อยากรู้ว่า จะซื้อ LEXUS ไงครับ ( ของ PC นะครับ )
    แล้วของ PC มี patch ไหม่ๆ ไห้โหลดบ้างไหมคับ เช่น พวกเพิ่มรถ + ไปที่แปลกๆไรเงี้ยคับ
    แล้วมันเล่นแบบ online ได้ปะครับ ( PC ) หรือต้องใช้แพ่นแท้ครับถึงจะเล่น online ได้
    **ขอบคุณล่วงหน้าครับ**

อยากเล่นเหมือนกันแฮะ ท่านโหลดมาหรอครับ ??

Comment

อ๋อ ผมซื้อแผ่นก๊อปมาครับ ( DVD ) เดียวกะจาซื้อแผ่นแท้อยู่ครับ เพื่อ อะไรอะไรมันจะดีขึ้น อิอิ

Comment

อ่อครับ เคยซื้อแผ่นก๊อบมา แล้วส่วนมากเล่นไม่ค่อยได้ เลยมะค่อยอยากซื้อเลย เหอะๆๆ

แผ่นแท้ก็แพงเหลือเกิน

Comment

ต้องเล่น online ครับถึงจะได้เล่น lexus อีกอย่าง ต้องเป็นแผ่นแท้ด้วย

Comment

แผ่นแท้อีกแว้วววววว

Comment

แล้ว เล่น online มันเจอกับเพื่อนๆได้ปะครับ แบบผมเล่น PC เพื่อนเล่น Xb360 ขับๆอยู่สามารถเจอกันไห้ปะครับ

Comment

Originally posted by jawtereman View Post
                แล้ว เล่น online มันเจอกับเพื่อนๆได้ปะครับ แบบผมเล่น PC เพื่อนเล่น Xb360 ขับๆอยู่สามารถเจอกันไห้ปะครับ
                กำลังโหลดอยู่งับ แบบว่า อยากขับรถเที่ยว แต่เปลืองน้ำมัน มาขับในเกมดีกว่า ^ ^

ถ้าเกมเขาดีจริง ก็จะไปถอยแผ่นแท้มา แต่ถ้าอย่างว่าถ้ามันเล่น online ได้ก็เยี่ยม

จะได้ไปขับรถเล่นก่ะแฟน

Comment

เกมส์นี้เล่นผ่าน hamashi ได้นี่ครับ ถึงจะปลอมก็เหอะ

Comment

Working...
                  X