Announcement

Collapse
No announcement yet.

dvd PIONEER dvr-112bk ดีมั้ย ว่าจะไปสอบจาก JIB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• dvd PIONEER dvr-112bk ดีมั้ย ว่าจะไปสอบจาก JIB

dvd PIONEER dvr-112bk ดีมั้ย ว่าจะไปสอบจาก JIB
    เพราะตอนแรกมอง lite on ก้อเห็นปัญหาเยอะ
    Asus บ้างก้อว่าอ่านช้า อ่านไม่ค่อยเห็น
    LG ไม่รู้ดิ ที่ทำงานใช้แล้วมันรวนๆยังไงก้อไม่รู้
    BENQ ช่วงนี้ก้อมีแต่ตัวเดียวกับ lite on เลยเฉยๆ คิดว่าคงอาการเดียวกัน

เลยเห็นที่ JIB มี pioneer dvr-112bk อยู่ พยามหา comment ก้อเห็นว่าใช้ได้ดี

อยากถามความเห็นอ่ะคับ ว่า ok มั้ยรุ่นนี้ จะได้ไปสอยเลย

Asus บ้างก้อว่าอ่านช้า จิง

Comment

asus ทุกวันนี้ใช้อยู่ครับ อ่านช้าหน่อยแต่ก็ ok

Comment

lite on อึดจะตายครับ ใช่อยู งิ ไลสนานเอ้ด แค่เสียงดัง ^^

Comment

ดูสายการผลิตคับ ทั้งหัวอ่านและไส้ หรือหาอ่านจากหนังสือคอม ไม่รู้นะผมว่าPioneerรุ่นเก่าๆอ่ะเจ๋งดีนะถึงไม่โฆษณาไรเลย ผมใช้อยู่ตัวนึงไล้40x32x40x ก็ใช้ดีโอเค ทนดี แต่ตัวใหม่มะแน่ใจเหมือนกันว่าดีป่าวต้องศึกษาหัวอ่าน การผลิตจากโรงงาน เดี๋ยวก็รู้ว่าดีไม่ดี

Comment

Working...
          X